+255 688 373 652 info@diaspora.co.tz Event Date: 23rd Aug 2017
+255 688 373 652 info@diaspora.co.tz Event Date: 23rd Aug 2017

Leaders

S.N Name Occupation Country Contact
1 Ezra Chomete

 

Katibu wa Kamati ya Diaspora

 

United Kingdom

 

ezrachommy@yahoo.co.uk

 

2 Peter Respigy

 

Mwenyekiti wa Kamati ya Diaspora

 

United Kingdom

 

petrespigy@yahoo.co.uk

 

3 Mariam Mungula Tanzania Diaspora

 

United Kingdom

 

mariam.mungula@towerhamlets.gov.uk

 

4 Kapinga Kangoma

 

Mwenyekiti wa CCM UK

 

United Kingdom

 

hkapinga2000@yahoo.co.uk

 

5 Hussein Chang’a

 

Mwenyekiti wa CCM Reading

 

United Kingdom

 

kanolo2003@yahoo.com

 

6 Ayoub Mzee

 

Journalist UK

 

swahilidiaries@yahoo.co.uk

 

7 Iddi Sandaly President
Association of the Tanzanian Community in Washington, DC
Washington, DC

USA

Cell : 1-301-613-5165
8 Benedict Kazora President
Tanzania Community in Dallas, Texas
Dallas, Texas

USA

Cell : 1-269-873-0937

 

9 Ndaga Mwakabuta President,
Diaspora Council of Tanzanians in America (DICOTA),
America Cell: 1-612-720-1791
10 Hajji Khamis Chairman,
Association of Tanzanian Community in New York
New York
USA
Cell : 1-347-623-8965
11 Omar Ali Chairman,
Zanzibar Diaspora Association (ZADIA)
USA Cell : 1-215-459-4449
12 Deogratius Mhella Executive Secretary
Association of Tanzanian Community in New York
New York
USA
Cell: 201-252-7220
13 Rabia Dahal Mwenyekiti wa jumuiya ya watanzania
Los Angeles
Los Angeles

USA

Email: radahal@aol.com
cell: 818-378-6076
14 Dr. Mathias Kaaya Mwenyekiti msaidizi wa jumuiya ya watanzania San Francisco San Francisco
USA
Cell: 510-290-9708
15 John Kazola Mwenyekiti wa Jumuiya ya watanzania Georgia Email: jkazilo@gmail.com
cell: 678-362-8238
16 James Kitia Rais wa jumuiya ya watanzania Midwest Midwest Email: jkitia@yahoo.com
cell: 773-747-4225
17 Hajj Khamis Mwenyekiti wa jumuiya ya watanzania New York New York
USA
Email: babg5@yahoo.com
18 Miss Yona Isimika Mwenyekiti wa jumuiya ya watanzania Washington States Washington States

USA

Email: emil66muta@yahoo.co
cell: 425-590-9292
   
 19  Emil Muta  Mwenyekit wa board ya jumuiya ya watanzania Washington States  Washington States-USA This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.” target=”_blank”>Email:emil66muta@yahoo.cocell: 253-952-0579
20 Subira Mabuba Mwenyekiti wa bodi ya jumuiya ya watanzania Wichita Kansas Wichita Kansas

USA

Email: subira@homemail.com
cell: 316-519-2836
21 John Adhero Mwenyekiti wa jumuiya ya watanzania Kansas City Kansas City

USA

EmailThis email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.” target=”_blank”>:adheroj@yahoo.com
cell: 316-644-0828
22 Sangiwa Eliamani Rais wa jumuiya ya watanzania New England New England Email: sangiwa@newenglandumoja.net
736qibusdad@gmail.com
23 Nuru Mazora Mwenyekiti wa jumuiya ya watanzania Houston  

Houston

USA

Email: nuruasmazora@yahoo.com
cell: 832 630 8090
24 Peter Kirigiti Mwenyekiti wa jumuiya ya watanzania Ohio Ohio
USA
Email: kirigiti@yahoo.com
cell: 614-668-8096
25 Geoffrey Lepana Mwenyekiti wa jumuiya ya watanzania North Carolina North Carolina

USA

Email: lepana.geoffrey@yahoo.com
cell: 336-512-8097
26 Doreen Kobero Mwenyekiti wa jumuiya ya watanzania Florida Florida

USA

Email: ddkobero@gmail.com